Sạc Li-ion 20V hiệu Ingco FCLI2001
Nhãn hiệu: Ingco | Xem thêm các sản phẩm Pin tiểu, pin sạc của Ingco
Điện thế:110V-240V~50/60Hz, điện áp đầu ra: 20V, dòng điện sạc: 2A, Công suất đầu vào: 50W, sạc pin 20V/2.0Ah trong 1 giờ, đóng gói hộp màu. TL: 0.4 kg...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Sạc Li-ion 20V hiệu Ingco FCLI2001
  • Điện thế:110V-240V~50/60Hz,
  • điện áp đầu ra: 20V,
  • dòng điện sạc: 2A,
  •  Công suất đầu vào: 50W, sạc pin 20V/2.0Ah trong 1 giờ,