Ram PC Kingston 8GB D4-2666U19 1Rx16 UDIMM (KVR26N19S6/8)
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ram PC Kingston 8GB D4-2666U19 1Rx16 UDIMM (KVR26N19S6/8)
Chế độ bảo hành theo hãng trên toàn quốc ở các cơ sở
Hỗ trợ tư vấn kỹ thuật 24/7
Mô tả sản phẩm kèm theo
Thông số sản phẩm
Dung lượng 8GB
Kiểu Ram DDRam 4
Bus Ram hỗ trợ 2666 MHz
Độ trễ CL19
Tản nhiệt Không
Điện áp 1.2V
Chiều rộng: 1,2"
Chiều dài: 5.3 "
cân nặng: 10g
VĂN PHÒNG STAR CAM KẾT:
◾100% Sản phẩm chính hãng.
◾100% Giá cạnh tranh so với thị trường