Bộ Nguồn Ubiquiti POE-24-24W
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Bộ Nguồn Ubiquiti POE-24-24W
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Bộ Nguồn Ubiquiti POE-24-24W
Chúng tôi xin giới thiệu sản phẩm bộ Nguồn Ubiquiti POE-24-24W
CHÂN CẮM NGUỒN 220V POE 24V , BỘ ĐÃ BAO GỒM CẢ DÂY NGUỒN 220V LÊN CÁC BẠN YÊN TÂM NHÉ
CỔNG RA BỘ POE 24V 1A CÓ 1 CỔNG INTERNET VÀO VÀ 1 CỔNG RA CẮM CHO THIẾT BỊ WIFI, CAMERA VÀ 1 SỐ THIẾT BỊ MẠNG HỖ TRỢ NGUỒN POE 24V