ĐỒNG HỒ JIMMY/BN012 CHẤT LIỆU GỖ TỰ NHIÊN CHẠY CHUẨN GIỜ PHÙ HỢP CHO MỌI KHÔNG GIAN[ Bảo hàn 3 năm]
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm
Tên: Đồng hồ treo tường Bắc Âu
Mẫu: BN012
Kích thước: 300 * 300mm (12 inch)
Chất liệu: gỗ tự nhiên
Kim đồng hồ gỗ tự nhiên
Phong trào: Thương hiệu mặt trời (giây im lặng)
Pin: Pin carbon số 1
Kích thước bao bì thông thường: 330 * 330 * 90mm